இலங்கையைச் சேர்ந்த சர்வதேச கிரிக்கெட் வீரர்கள் தற்போது அவுஸ்திரேலியாவின் மெல்போர்னில் பேருந்து ஓட்டுனர்களாக பணியாற்றி வருகின்றனர்.

அவர்களுடன் ஜிம்பாப்வேயின் முன்னாள் சர்வதேச கிரிக்கெட் வீரரும் அதே நகரில் பஸ் ஓட்டி வருகிறார். இவர்கள் மூவரும் 1,200க்கும் மேற்பட்ட ஊழியர்களைப் பணிபுரியும் டிரான்ஸ்தேவ் நிறுவனத்தில் பணிபுரிகின்றனர்.

அவுஸ்திரேலியாவில்

இலங்கையின் முன்னாள் சுழற்பந்து வீச்சாளர் சூரஜ் ரந்தீவ் மற்றும் சிந்தக ஜெயசிங்க ஆகியோர் தற்போது Transdev நிறுவனத்தில் பேருந்து ஓட்டுநர்களாக பணிபுரிந்து வருகின்றனர். ஜிம்பாப்வேயின் முன்னாள் கிரிக்கெட் வீரர் வாடிங்டன் மவேங்காவும் பேருந்து ஓட்டுநராக பணியாற்றி வருகிறார்.

அவுஸ்திரேலியாவில்

சூரஜ் ரந்தீவ் மற்றும் சிந்தக ஜெயசிங்க இருவரும் துடுப்பாட்ட வீரர்கள் வேலையில் மிகவும் திருப்தி அடைந்துள்ளனர் மற்றும் அவர்கள் இன்னும் அவுஸ்திரேலியாவின் பிக் பாஷ் லீக்கில் கிரிக்கெட் விளையாட நம்பிக்கையுடன் உள்ளனர். இவர்கள் அனைவரும் தொடர்ந்து பயிற்சி செய்து மீண்டும் கிரிக்கெட்டில் வாய்ப்பு பெற தயாராக உள்ளனர்.

அவுஸ்திரேலியாவில்

மூன்று முன்னாள் கிரிக்கெட் வீரர்களும் மெல்போர்னில் குடியேறி, பேருந்தை ஓட்டி வாழ்கின்றனர். தற்போது, ​​இலங்கையின் பொருளாதாரம் மற்றும் அரசாங்கம் வீழ்ச்சியடைந்துள்ளது மற்றும் ஒழுங்கை மீட்டெடுக்க அரசாங்கத்திற்கு எதிராக குடிமக்கள் போராட்டம் நடத்தி வருகின்றனர்.

ஆனால் இந்த கிரிக்கெட் வீரர்கள் எப்போது நாட்டை விட்டு வெளியேறி வெளிநாட்டில் வேறு வேலையில் ஈடுபட எப்போது முடிவு செய்தனர் என்பது சரியாக தெரியவில்லை.